Nhà Lô Góc 73m² 2 Tầng 3PN Lạc Long Quân, Tân Bình - Ô Tô Ngủ Trong Nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Lô Góc 73m² 2 Tầng 3PN Lạc Long Quân, Tân Bình - Ô Tô Ngủ Trong Nhà

7.99 tỷ
73 m² - 109 triệu/m²

Phường 08, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
73 m²

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà 2 tầng lô góc cực đẹp, vuông vức tại mặt tiền hẻm 6m thông thoáng đường Lạc Long Quân, Phường 8, Quận Tân Bình. Vị trí đắc địa, xe hơi có thể ngủ trong nhà, thuận tiện di chuyển và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 73m² (4.3m x 17m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu với 3 phòng ngủ rộng rãi, 2 nhà vệ sinh.
  • Đặc điểm: Nhà lô góc hai mặt hẻm, hướng Đông mát mẻ, vuông vức không lỗi phong thủy, thiết kế hiện đại, sẵn sàng dọn vào ở ngay. Hẻm xe hơi 6m thông thoáng, xe hơi ngủ trong nhà.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Ngã tư Bảy Hiền, dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm.
  • Cách Chợ Tân Bình chỉ 5 phút đi bộ, mua sắm tiện lợi.
  • Khu vực dân cư đông đúc, sầm uất, nhiều cửa hàng, quán ăn, dịch vụ.
  • Gần các trường học các cấp: THPT Nguyễn Thái Bình, THCS Nguyễn Văn Khải.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích y tế như Bệnh viện Thống Nhất, Bệnh viện Nhân dân Gia Định.
  • Tuyến đường Lạc Long Quân kết nối giao thông huyết mạch.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.99 tỷ (Có thương lượng chính chủ)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này lý tưởng cho các gia đình muốn sở hữu một không gian sống tiện nghi, an ninh tại trung tâm Quận Tân Bình. Đặc biệt phù hợp với những ai có nhu cầu xe hơi riêng hoặc muốn kinh doanh nhỏ tại nhà nhờ vị trí hẻm xe hơi rộng rãi và thông thoáng.

Liên hệ:

Sở hữu ngay tổ ấm mơ ước tại Tân Bình! Liên hệ để xem nhà trực tiếp và nhận báo giá tốt nhất.