Nhà lô góc 34m² Đông Dư, Gia Lâm giá 5.38 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lô góc 34m² Đông Dư, Gia Lâm giá 5.38 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

5.38 tỷ
34 m² - 158 triệu/m²

Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
34 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà lô góc tuyệt đẹp tại xã Đông Dư, huyện Gia Lâm, Hà Nội. Với diện tích 34m² và thiết kế 5 tầng hiện đại, ngôi nhà này không chỉ đáp ứng nhu cầu sống mà còn mang lại không gian thoải mái cho gia đình bạn. Đặc biệt, ô tô có thể vào tận nhà, thuận tiện cho việc di chuyển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hợp lý, không gian rộng rãi
  • Đặc điểm: Lô góc, sổ đỏ pháp lý rõ ràng, hàng xóm thân thiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Đông Dư, thuận tiện cho việc mua sắm hằng ngày
  • Cách trường tiểu học Đông Dư 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Đa khoa Gia Lâm, đảm bảo chăm sóc sức khỏe
  • Thuận tiện di chuyển vào trung tâm thành phố qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.38 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, những ai đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh và tiện nghi tại khu vực ngoại thành Hà Nội.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!