Nhà Lô Góc 3 Tháng 2, Q10 - 41m² - 5 Tầng - 9.6 Tỷ - Chính Chủ Gấp Bán | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Lô Góc 3 Tháng 2, Q10 - 41m² - 5 Tầng - 9.6 Tỷ - Chính Chủ Gấp Bán

9.6 tỷ
41 m² - 234 triệu/m²

Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Nhà Lô Góc 2 Mặt Thoáng - Vị Trí Vàng Đường 3 Tháng 2, Quận 10 - Chính Chủ Cần Bán Gấp!

Cơ hội sở hữu ngay căn nhà lô góc hiếm hoi, tọa lạc trên trục đường 3 Tháng 2 sầm uất, Quận 10. Với vị trí đắc địa, 2 mặt thoáng vĩnh viễn, đây là tài sản không thể bỏ lỡ cho cả mục đích an cư và đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41m² (Ngang 4.6m, Dài 9m)
  • Bố trí: 1 trệt, 5 tầng (Mỗi tầng 1 phòng, có thể cải tạo linh hoạt)
  • Đặc điểm: Nhà lô góc 2 mặt thoáng, không bị lộ giới, khu vực dân cư lâu đời, an ninh tốt, pháp lý sổ hồng chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên tuyến đường huyết mạch 3 Tháng 2, thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm như Quận 3, Quận 5, Quận 1.
  • Gần các tiện ích công cộng thiết yếu: Bệnh viện Nhi đồng 1, Bệnh viện Tim Tâm Đức, Chợ Hòa Hưng, Chợ Nguyễn Tri Phương.
  • Khu vực tập trung nhiều trường học các cấp: Trường THPT Nguyễn Văn Linh, Trường THCS Lý Thường Kiệt, Trường Đại học Kinh tế TP.HCM.
  • Dễ dàng tiếp cận các trung tâm thương mại, giải trí: Vạn Hạnh Mall, Siêu thị Coopmart, Rạp chiếu phim.
  • Gần các ngân hàng, văn phòng công ty, tạo điều kiện thuận lợi cho kinh doanh và làm việc.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.6 tỷ VND (Có thương lượng nhẹ cho khách thiện chí)
  • Tình trạng pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sẵn sàng giao dịch.

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình đa thế hệ hoặc những ai mong muốn sở hữu một bất động sản có vị trí trung tâm, đắc địa tại Quận 10. Đặc biệt phù hợp cho việc kinh doanh đa ngành nghề hoặc cho thuê văn phòng, căn hộ dịch vụ nhờ ưu thế 2 mặt thoáng và khu vực sầm uất.