Nhà lô góc 3 mặt thoáng Đê La Thành 41m² giá 8.2 tỷ - Sẵn sàng về ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lô góc 3 mặt thoáng Đê La Thành 41m² giá 8.2 tỷ - Sẵn sàng về ở ngay!

8.2 tỷ
41 m² - 200 triệu/m²

Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
41 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà lô góc tuyệt đẹp tại phố Đê La Thành, quận Đống Đa! Đây là cơ hội không thể bỏ lỡ cho những ai đang tìm kiếm một nơi ở thoải mái, tiện nghi và đầy ánh sáng tự nhiên.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:41m²
  • Bố trí:4 tầng với thiết kế thông minh, phòng nào cũng ngập tràn ánh sáng
  • Đặc điểm:Nhà lô góc 3 mặt thoáng, không khí trong lành và nhiều tài lộc, sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học phổ thông, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Ô Chợ Dừa chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Hệ thống giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe bus và gần các trục đường lớn
  • Nhiều quán ăn, cà phê, và khu vui chơi giải trí xung quanh, tạo sự nhộn nhịp

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:8.2 tỷ

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, những người cần không gian sống thoải mái và tiện nghi trong khu vực trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp này!