Nhà lô góc 2 tầng đường Pasteur, Quận 1, 59m² giá 10 tỷ - Đầu tư sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
9 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lô góc 2 tầng đường Pasteur, Quận 1, 59m² giá 10 tỷ - Đầu tư sinh lời cao!

10 tỷ
59 m² - 169 triệu/m²

Sài Gòn, Quận 1, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
59 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại trung tâm Quận 1! Căn nhà lô góc 2 tầng, tọa lạc ngay ngã tư Pasteur - Võ Văn Kiệt, chỉ cách mặt tiền Pasteur 15m, là điểm đến lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một bất động sản có giá trị sinh lời cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 59.8m² (diện tích thực tế)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng với 3 phòng ngủ rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà lô góc thoáng mát, thiết kế hiện đại, sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 15m ra mặt tiền Pasteur, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực sầm uất với nhiều tiện ích như nhà hàng, quán cà phê, và cửa hàng thời trang
  • Gần các trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại lớn
  • Có tiềm năng cho thuê cao nhờ vị trí đắc địa, thu hút khách du lịch và người dân

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định từ cho thuê, hoặc gia đình muốn sống tại trung tâm thành phố với đầy đủ tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lô góc tuyệt đẹp này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội