Nhà Liên khu 1-6 Bình Trị Đông 179m2 13.6 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Liên khu 1-6 Bình Trị Đông 179m2 13.6 tỷ - Chính chủ bán

13.6 tỷ
179 m² - 76 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
179 m²

Chính chủ bán nhanh nhà Liên khu 1-6 Bình Trị Đông, sẵn sàng giao dịch và ô tô vào tận cửa, thích hợp kinh doanh kết hợp ở gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:179m2
  • Bố trí:3 tầng công năng linh hoạt, phòng khách, bếp và nhiều phòng ngủ riêng tư
  • Đặc điểm:Mặt tiền đường Liên khu 1-6, dân cư hiện hữu, kết nối thẳng ra Quốc lộ 1A và các tuyến trọng điểm Bình Tân

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Trị Đông, chỉ vài phút đi bộ để mua thực phẩm và nhu yếu phẩm
  • Cách trường THCS Bình Trị Đông khoảng 1km, thuận tiện đưa đón con em
  • Gần Bệnh viện Quận Bình Tân, nhanh chóng xử lý y tế khi cần
  • Trong bán kính 1,5km có Coopmart Bình Trị Đông và các cửa hàng tiện lợi lớn
  • Dễ dàng kết nối đến Bến xe Miền Tây và tuyến Quốc lộ 1A để đi các tỉnh miền Tây

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:13.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình cần nhà lớn ở trung tâm Bình Tân, muốn kinh doanh nhỏ ở tầng trệt hoặc cho thuê dài hạn.

Liên hệ:

Inbox Zalo để được dẫn xem nhà và nhận thông tin pháp lý, sổ hồng đầy đủ.