Nhà liền kề Xuân Phương 61m² giá 16 tỷ - Vị trí đắc địa, ô tô tránh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà liền kề Xuân Phương 61m² giá 16 tỷ - Vị trí đắc địa, ô tô tránh

16 tỷ
61 m² - 262 triệu/m²

Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

6 giờ trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
61 m²

Sở hữu ngay không gian sống đẳng cấp tại khu cán bộ yên tĩnh, nơi hội tụ đầy đủ các yếu tố về an ninh, môi trường xanh và hạ tầng hiện đại.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 61m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4,2m, thiết kế liền kề hiện đại, tối ưu công năng sử dụng
  • Đặc điểm: Nằm trong khu cán bộ dân trí cao, mật độ cây xanh lớn, không khí trong lành. Đường trước nhà cực rộng, 3 ô tô tránh nhau thoải mái, hạ tầng đồng bộ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trục đường chính Trịnh Văn Bô và Trần Hữu Dực, giao thông kết nối thuận tiện
  • Gần trường THCS Xuân Phương, đảm bảo môi trường giáo dục tốt cho con em
  • Hệ thống an ninh khu vực chặt chẽ, dân trí cao, yên tĩnh và an toàn
  • Tiếp cận nhanh chóng các chợ dân sinh và tiện ích mua sắm tại phường Xuân Phương
  • Không gian xanh bao quanh, mang lại bầu không khí trong lành, thư thái

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 16 tỷ

Phù hợp với ai:

Hoàn hảo cho các gia đình muốn tìm kiếm môi trường sống văn minh, yên tĩnh hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản có giá trị bền vững tại Nam Từ Liêm.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội