Nhà liền kề VSIP Nghệ An 102m² giá 5.05 tỷ - Cơ hội duy nhất chờ đón bạn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà liền kề VSIP Nghệ An 102m² giá 5.05 tỷ - Cơ hội duy nhất chờ đón bạn!

5.05 tỷ
102 m² - 50 triệu/m²

Hưng Chính, Vĩnh Cửu, Nghệ An

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
102 m²

Khám phá cơ hội sở hữu căn nhà liền kề tuyệt đẹp tại khu đô thị VSIP Nghệ An! Đây là căn duy nhất với diện tích 102m², mặt tiền 6m, hoàn thiện 3 tầng và có gara để xe ô tô. Đừng bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 102m²
  • Bố trí: 3 tầng, thiết kế hiện đại
  • Đặc điểm: Nhà hoàn thiện mặt ngoài, sổ hồng từng nền, thời gian sử dụng đất lâu dài

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường quốc lộ 46A, thuận tiện di chuyển
  • Cách đường 72m (đại lộ Vinh Cửa Lò) chỉ vài phút
  • Ngã tư giao thông quan trọng, dễ dàng kết nối đến trung tâm thành phố
  • Gần vị trí dự kiến đặt đường sắt Cao Tốc Bắc Nam (khởi công 2027)
  • Khu vực phát triển, hạ tầng đồng bộ với đường 12m

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.05 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, nhà đầu tư hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp trong môi trường sống hiện đại, tiện nghi.

Liên hệ:

Để không bỏ lỡ cơ hội này, hãy nhanh chóng liên hệ để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!