Nhà Liền kề Vinhomes Ocean Park 2 56m² giá 8.9 tỷ - Pháp lý sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Liền kề Vinhomes Ocean Park 2 56m² giá 8.9 tỷ - Pháp lý sổ đỏ chính chủ!

8.9 tỷ
56 m² - 159 triệu/m²

Xã Long Hưng, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
56 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu nhà liền kề tại Vinhomes Ocean Park 2, nơi hội tụ giữa tiện nghi hiện đại và phong thủy hoàn hảo. Đây là một lựa chọn lý tưởng dành cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi và sang trọng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 56m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4WC, 4 tầng
  • Đặc điểm: Đã hoàn thiện 2 tầng, có thể ở luôn, hướng cửa chính Nam, ban công Bắc, mặt tiền 4m, ngõ rộng 13m, pháp lý sổ đỏ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Quốc tế Vinmec, phục vụ nhu cầu chăm sóc sức khỏe
  • Chỉ vài phút đến TTTM Vincom lớn nhất miền Bắc, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Hồ tạo sóng Royal Wave Park để thư giãn và giải trí
  • Công viên The Empire - Park rộng 7,5ha, không gian xanh mát cho gia đình
  • Quảng trường Empire Square, nơi tổ chức nhiều sự kiện thú vị
  • Gần các khu đô thị EcoPark và Aeon Mall Long Biên, tạo điều kiện sống đầy đủ tiện nghi

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.9 tỷ VND (bao gồm tất cả phí)

Phù hợp với ai:

Nhà liền kề này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm không gian sống thoải mái, tiện nghi, hoặc cho những ai muốn đầu tư sinh lời nhờ vào vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển của khu vực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về bất động sản hấp dẫn này.