Nhà liền kề Thanh Hà B2.3 LK10 112,5m² giá 19 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà liền kề Thanh Hà B2.3 LK10 112,5m² giá 19 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

19 tỷ
112 m² - 170 triệu/m²

Quận Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
112 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại khu đô thị Thanh Hà! Căn nhà liền kề Thanh Hà B2.3 LK10 với vị trí đắc địa, mặt đường lớn 30m, là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và kinh doanh lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:112,5m²
  • Bố trí:Thiết kế hiện đại, không gian mở, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư cho thuê
  • Đặc điểm:Vị trí đẹp, mặt tiền lớn, tiềm năng tăng giá cực mạnh trong tương lai

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học cấp 1, 2, thuận lợi cho việc học hành của con em
  • Cách chợ Thanh Hà chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Giao thông thuận tiện, kết nối nhanh với các khu vực lân cận
  • Gần các tiện ích như siêu thị, bệnh viện và công viên, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sống

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:19 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình trẻ, những người muốn đầu tư kinh doanh hoặc cho thuê, đều có tiềm năng sinh lợi cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!