Nhà liền kề tại Nam Thắng, 55m² giá 19 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà liền kề tại Nam Thắng, 55m² giá 19 tỷ - Đầu tư sinh lời ổn định!

19 tỷ
55 m² - 345 triệu/m²

Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
12 Phòng
Diện tích
55 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Khu phân lô Nam Thắng, nơi giao thoa giữa tiện nghi và phong cách sống hiện đại! Với vị trí đắc địa, chỉ cách phố ẩm thực nổi tiếng một bước chân, đây chính là ngôi nhà lý tưởng không chỉ để ở mà còn để đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: 6 tầng, mỗi tầng 2 phòng khép kín, tổng cộng 12 phòng
  • Đặc điểm: Mặt tiền 3,9m, hướng Bắc, không lỗi phong thủy, có thang máy và nội thất cơ bản, thích hợp cho việc cho thuê kín khách.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần phố ẩm thực sầm uất, thuận tiện cho việc mua sắm và thư giãn
  • Khu vực dân trí cao, an ninh đảm bảo, thích hợp cho gia đình và người thuê
  • Đường trước nhà ô tô tránh nhau, có thể đỗ cửa cả ngày
  • Gần các trường học, bệnh viện và các dịch vụ tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19 tỷ (có thương lượng)
  • Dòng tiền ổn định: ~50 triệu/tháng, tương đương 600 triệu/năm

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một nguồn thu nhập ổn định từ việc cho thuê, hoặc cho những gia đình muốn một không gian sống thoải mái và tiện nghi.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem nhà.