Nhà liền kề Splendora An Thượng 103m² giá 24 tỷ - Dòng tiền ổn định ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà liền kề Splendora An Thượng 103m² giá 24 tỷ - Dòng tiền ổn định ngay!

24 tỷ
103 m² - 233 triệu/m²

Xã An Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
103 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại nhà liền kề Splendora, xã An Thượng, huyện Hoài Đức, TP Hà Nội. Đây là một trong những sản phẩm hiếm hoi trên thị trường với diện tích 103m², được hoàn thiện đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho thuê ngay với dòng tiền ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:103m²
  • Bố trí:Nhà được thiết kế hợp lý, không gian sống thoải mái và tiện nghi
  • Đặc điểm:Nhà hoàn thiện đẹp, nội thất giữ gìn, có vườn hoa lớn phía sau tạo không gian thoáng đãng và yên tĩnh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần khu đô thị Tây Hồ Tây và các tiện ích như trường học, bệnh viện
  • Cách trạm Metro Nhổn - Ga Hà Nội chỉ 1km, thuận tiện di chuyển vào trung tâm
  • Đường Đại lộ Thăng Long kết nối nhanh chóng tới các khu vực lân cận
  • Xung quanh có nhiều tiện ích như công viên, chợ dân sinh, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:24 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một tài sản có giá trị bền vững, hoặc gia đình muốn tận hưởng cuộc sống yên bình, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được dẫn đi xem nhà và tận hưởng không gian sống tuyệt vời này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam