Nhà liền kề Nghĩa Trụ 58.5m² giá 9 tỷ - Hoàn thiện đầy đủ nội thất | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
15 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà liền kề Nghĩa Trụ 58.5m² giá 9 tỷ - Hoàn thiện đầy đủ nội thất

9 tỷ
58.5 m² - 154 triệu/m²

Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
58.5 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà liền kề tuyệt đẹp tại Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên! Căn nhà nằm ngay trên đường Chà Là 9, chỉ cách công viên lớn 50m, mang đến không gian sống lý tưởng và thoáng đãng. Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu căn nhà hoàn thiện 5 tầng, với không gian sử dụng lên tới 231m².

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 58.5m²
  • Bố trí: 7 phòng ngủ, 4 WC
  • Đặc điểm: Nhà xây 5 tầng, mặt tiền 4.5m, cửa to rộng rãi, ban công lớn giúp đón ánh sáng tự nhiên và gió mát.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách công viên lớn chỉ 50m, lý tưởng cho các hoạt động thể thao và giải trí.
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố.
  • Khu vực yên tĩnh, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình sinh sống.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình muốn có không gian sống thoải mái, đầy đủ tiện nghi, hoặc cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản cho thuê với mức thu nhập ổn định.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà hoàn thiện này!