Nhà liền kề Mỹ Đình 60m², giá 26.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà liền kề Mỹ Đình 60m², giá 26.5 tỷ - Mặt tiền kinh doanh

26.5 tỷ
60 m² - 442 triệu/m²

Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

1 phút trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
60 m²

Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí đắc địa tại khu vực VIP Mỹ Đình. Căn nhà liền kề với thiết kế tối ưu, đường trước nhà rộng thoáng, hai ô tô tránh nhau thoải mái, là lựa chọn lý tưởng cho khách hàng tìm kiếm không gian vừa an cư vừa phát triển kinh doanh, văn phòng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:60m²
  • Bố trí:Thiết kế tối ưu công năng, không gian mở phù hợp cho cả nhu cầu ở và làm việc chuyên nghiệp.
  • Đặc điểm:Vị trí VIP tại Mỹ Đình, đường trước nhà rộng, sổ đỏ vuông vắn, pháp lý minh bạch sẵn sàng sang tên.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần hệ thống trường học các cấp như trường Tiểu học Mỹ Đình, THCS Mỹ Đình thuận tiện đưa đón con em
  • Cách chợ Mỹ Đình chỉ vài bước chân, đáp ứng nhu cầu mua sắm thực phẩm hàng ngày
  • Kết nối giao thông thuận lợi đến Sân vận động Quốc gia Mỹ Đình và các trục đường lớn như Lê Đức Thọ, Phạm Hùng
  • Gần các tòa nhà văn phòng cao cấp, ngân hàng và trung tâm thương mại lớn trong khu vực
  • Hệ thống an ninh khu vực được đảm bảo, dân trí cao, môi trường sống văn minh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:26.5 tỷ

Phù hợp với ai:

Sản phẩm phù hợp với những gia đình mong muốn định cư lâu dài tại khu vực trung tâm hành chính mới, hoặc các doanh nghiệp, công ty cần tìm văn phòng đại diện có vị trí nhận diện thương hiệu tốt, giao thông thuận tiện.

Liên hệ:

Quý khách hàng quan tâm vui lòng liên hệ ngay để được hỗ trợ xem nhà trực tiếp và nhận thông tin chi tiết về pháp lý.