Nhà liền kề KĐT Văn Phú Hà Đông 90m² giá 21 tỷ - Pháp lý rõ ràng, đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà liền kề KĐT Văn Phú Hà Đông 90m² giá 21 tỷ - Pháp lý rõ ràng, đầu tư sinh lời!

21 tỷ
90 m² - 233 triệu/m²

Hà Đông, Hà Nội

7 tháng trước
Loại
Bán nhà biệt thự, liền kề
Diện tích
90 m²

Khám phá cơ hội sở hữu nhà liền kề tại khu đô thị mới Văn Phú, Hà Đông! Với giá chỉ 21 tỷ, bạn sẽ sở hữu một ngôi nhà 5 tầng hiện đại, hoàn thiện đẹp và sẵn sàng cho cuộc sống. Với diện tích đất sổ đỏ 90m², mặt tiền 4.5m, hướng Tây Bắc, ngôi nhà không chỉ là nơi an cư lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: 5 tầng, thiết kế hiện đại, tối ưu không gian sống
  • Đặc điểm: Hoàn thiện đẹp, sẵn ở hoặc kinh doanh, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm hành chính Hà Đông chỉ vài phút đi bộ
  • Gần siêu thị Melinh Plaza, thuận tiện cho mua sắm hằng ngày
  • Chỉ 2km đến bệnh viện Bộ Công an, đảm bảo an tâm sức khỏe
  • Gần công viên văn hóa thể thao 100ha, lý tưởng cho các hoạt động ngoài trời
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 21 tỷ

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho các gia đình muốn an cư lạc nghiệp, các doanh nhân tìm kiếm không gian văn phòng riêng biệt, hoặc cho nhà đầu tư muốn tích sản bất động sản trong khu vực phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng này. Đừng ngần ngại gọi cho chúng tôi để được tư vấn và xem nhà!