Nhà Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận 49m² giá 8.7 tỷ - Lô góc 2 mặt tiền đẹp! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận 49m² giá 8.7 tỷ - Lô góc 2 mặt tiền đẹp!

8.7 tỷ
49 m² - 178 triệu/m²

Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
49 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một ngôi nhà tuyệt đẹp tại đường Lê Văn Sỹ, Phú Nhuận! Ngôi nhà lô góc với 2 mặt tiền, sở hữu thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi, chắc chắn sẽ là lựa chọn lý tưởng cho bạn và gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 49m² (4x12)
  • Bố trí: Trệt, lửng, 2 lầu, sân thượng - 4 phòng ngủ, 5 phòng tắm
  • Đặc điểm: Đúc bê tông cốt thép, hoàn công đầy đủ, có thể cải tạo thành 8 phòng ngủ cho thuê căn hộ dịch vụ.

Tiện ích xung quanh:

  • Hẻm rộng 3m thông thoáng, cách ô tô chỉ 50m, thuận tiện di chuyển.
  • Khu vực dân trí cao, yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình.
  • Gần các tiện ích như chợ, siêu thị, trường học, bệnh viện.
  • Vị trí đắc địa, dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn như Huỳnh Văn Bánh và Hồ Biểu Chánh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.700.000.000 VND (8.7 tỷ, thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống thoải mái, an ninh, hoặc là các nhà đầu tư muốn phát triển mô hình cho thuê căn hộ dịch vụ.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để xem nhà và trải nghiệm không gian sống tuyệt vời này!