Nhà Lê Quang Định, Bình Thạnh 18m² 4,85 tỷ - Chính chủ bán | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Lê Quang Định, Bình Thạnh 18m² 4,85 tỷ - Chính chủ bán

4.85 tỷ
18 m² - 269 triệu/m²

Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

1 phút trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
18 m²

Nhà 4 tầng chính chủ ngay Lê Quang Định, hẻm 4m, cách mặt tiền vài căn, nở hậu 5m, sổ hồng riêng, phù hợp an cư lâu dài hoặc giữ tài sản tại khu dân trí cao Bình Thạnh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:18m²
  • Bố trí:Nhà 4 tầng, 3 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, không gian sử dụng đầy đủ công năng
  • Đặc điểm:Hẻm trước nhà 4m, cách mặt tiền Lê Quang Định vài căn, thiết kế đẹp, nở hậu 5m, sổ hồng riêng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bà Chiểu, mua sắm và ăn uống hằng ngày thuận tiện
  • Dễ kết nối Bệnh viện Nhân dân Gia Định, hỗ trợ chăm sóc sức khỏe nhanh
  • Liền kề trục Phan Đăng Lưu - Nơ Trang Long, di chuyển sang quận 1 và Phú Nhuận thuận lợi
  • Khu vực có nhiều trường học các cấp, phù hợp gia đình có con nhỏ
  • Thuận tiện tiếp cận trung tâm Bình Thạnh cùng hệ thống siêu thị, ngân hàng, dịch vụ dân sinh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:4,85 tỷ
  • Pháp lý:Sổ hồng riêng, giao dịch rõ ràng

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình trẻ cần nhà ở trung tâm Bình Thạnh, người mua ưu tiên pháp lý rõ ràng, hoặc khách muốn giữ tài sản khu vực có tính thanh khoản tốt.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để xem nhà thực tế, kiểm tra pháp lý và thương lượng mức giá tốt trước khi căn hiếm được chốt.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam