Nhà Lê Hồng Phong P10 Q10 57m² 8,95 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Lê Hồng Phong P10 Q10 57m² 8,95 tỷ - Ô tô vào tận nhà

8.95 tỷ
57 m² - 157 triệu/m²

Phường 10, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Diện tích
57 m²

Ô tô vào tận cửa, nhà chính chủ 4 tầng trên đường Lê Hồng Phong Q10, sổ hồng đẹp, phù hợp ở, cho thuê hoặc kinh doanh với giá đã chốt 8,95 tỷ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:57m²
  • Bố trí:Tầng trệt kinh doanh, mỗi lầu 2 phòng ngủ, sân thượng thoáng, có ban công đón sáng
  • Đặc điểm:Nở hậu 12m, hẻm 4m cách mặt tiền 20m, kết cấu 4 tầng kiên cố, nội thất cơ bản

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Quận 10, thuận tiện khám chữa bệnh và cho thuê dịch vụ y tế
  • Trường THPT Lê Hồng Phong cách vài phút, đáp ứng nhu cầu học hành
  • Chợ Nguyễn Tri Phương sầm uất, cung cấp thực phẩm tươi sống mỗi ngày
  • Công viên Lê Thị Riêng là điểm chạy bộ, thư giãn cuối tuần của cư dân
  • Ga Metro số 2 (Lê Hồng Phong) đang xây dựng, tạo kết nối nhanh về trung tâm

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:8,95 tỷ (giảm từ 9,8 tỷ, thương lượng nhẹ)

Phù hợp với ai:

Gia đình cần không gian rộng, chủ đầu tư nhỏ tìm nguồn thu ổn định từ cho thuê hoặc người cần nhà vừa ở vừa kinh doanh.

Liên hệ:

Đặt lịch xem ngay để giữ cơ hội sở hữu vị trí đắt giá và kịp quyết định trước khi hết hàng.