Nhà Lê Đại Hành Q11 18m² giá 1.98 tỷ - Hẻm 4m thông | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Lê Đại Hành Q11 18m² giá 1.98 tỷ - Hẻm 4m thông

1.98 tỷ
18 m² - 110 triệu/m²

Quận 11, Thành phố Hồ Chí Minh

9 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
18 m²

Nhà chính chủ đường Lê Đại Hành, Quận 11 - vị trí trung tâm, hẻm thông 4m sát vòng xoay Lê Đại Hành, tiện di chuyển và ở ổn định lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:18m² (ngang 2m x dài 9m), DTS 37m²
  • Bố trí:3 tầng, 3 phòng ngủ, 1 WC, có sân thượng thoáng mát
  • Đặc điểm:Hẻm thông 4m, vị trí gần mặt tiền; nhà gọn gàng, khai thác ở ngay hoặc cho thuê

Tiện ích xung quanh:

  • Sát vòng xoay Lê Đại Hành, kết nối nhanh sang các trục đường lớn khu Quận 11
  • Khu dân cư hiện hữu, gần nhiều cửa hàng tiện lợi/cafe/an uống, sinh hoạt hằng ngày thuận tiện
  • Gần chợ, siêu thị trong khu vực Quận 11, dễ mua sắm
  • Gần trường học các cấp trong khu vực, tiện đưa đón
  • Gần phòng khám/bệnh viện khu vực, an tâm chăm sóc sức khỏe

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:1.98 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp gia đình nhỏ cần nhà trung tâm Quận 11, ưu tiên pháp lý rõ ràng; hoặc nhà đầu tư muốn tài sản dễ cho thuê nhờ vị trí gần trục đường lớn, tiện ích sẵn có.

Liên hệ:

Quan tâm căn nhà này, hãy nhắn để nhận thêm thông tin pháp lý và sắp lịch xem nhà thực tế.