Nhà lầu Tân An Cần Thơ 62m² giá 3.599 tỷ - Full nội thất, gần ĐH Y Dược! | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lầu Tân An Cần Thơ 62m² giá 3.599 tỷ - Full nội thất, gần ĐH Y Dược!

3.599 tỷ
62 m² - 58 triệu/m²

Phường Tân An, Quận Ninh Kiều, Thành phố Cần Thơ

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
62 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lầu đầy đủ nội thất tại vị trí đắc địa Tân An, Cần Thơ! Căn nhà này không chỉ đẹp mà còn rất tiện nghi, là lựa chọn tuyệt vời cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 62m²
  • Bố trí: 2 tầng, bao gồm phòng khách, 3 phòng ngủ (1 phòng ngủ ở tầng trệt), bếp, 3 nhà vệ sinh, ban công và giếng trời
  • Đặc điểm: Lộ rộng 4m, xe ô tô 4 chỗ vào tận nhà, sổ hồng chính chủ, hoàn công đầy đủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Đại học Y Dược, thuận lợi cho sinh viên và giảng viên
  • Cách chợ Tân An chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày
  • Gần bệnh viện Đa khoa Cần Thơ, bảo đảm chăm sóc sức khỏe cho gia đình
  • Đường Nguyễn Văn Cừ, kết nối giao thông thuận lợi đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.599 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho gia đình nhỏ, những người làm việc tại khu vực trung tâm hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời tại Cần Thơ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để được tư vấn và xem nhà ngay hôm nay!