Nhà lầu mặt tiền đường Quang Trung, 153m², giá 14.9 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lầu mặt tiền đường Quang Trung, 153m², giá 14.9 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!

14.9 tỷ
153 m² - 97 triệu/m²

Phường Tân An, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
5 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
153 m²

Chủ nhà cần bán gấp căn nhà lầu mặt tiền đường Quang Trung, quận Ninh Kiều, TP Cần Thơ với giá chỉ 14.9 tỷ. Đây là cơ hội hiếm có cho những ai mong muốn sở hữu bất động sản tại vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc ở và kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 153m² (6,26m x 21,3m, hậu nở 9m)
  • Bố trí: 1 phòng khách, 5 phòng ngủ, bếp, 2 nhà vệ sinh
  • Đặc điểm: Kết cấu nhà lầu kiên cố, móng dự trù lên thêm 1 tấm, diện tích sàn sử dụng 224m²

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Thành ủy Cần Thơ, thuận tiện cho các hoạt động hành chính
  • Có bãi đậu xe miễn phí dưới gầm cầu Quang Trung, dễ dàng cho việc đậu ô tô
  • Trên lộ giới 10m, thuận lợi cho việc kinh doanh và quảng cáo
  • Sắp tới sẽ có công viên bờ kè dưới mé sông, tăng giá trị bất động sản
  • Thích hợp cho việc xây dựng nhà nghỉ, khách sạn hoặc vừa ở vừa kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho những gia đình lớn hoặc các nhà đầu tư muốn khai thác kinh doanh trong khu vực sầm uất của quận Ninh Kiều.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội đầu tư hấp dẫn này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội