Nhà lầu đẹp Long Tuyền 64m² giá 4.299 tỷ - Full nội thất mới hoàn thiện! | TongkhoBDS.com

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà lầu đẹp Long Tuyền 64m² giá 4.299 tỷ - Full nội thất mới hoàn thiện!

4.299 tỷ
64 m² - 67 triệu/m²

Phường Long Tuyền, Quận Bình Thuỷ, Cần Thơ

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
64 m²

Chào mừng bạn đến với căn nhà lầu tuyệt đẹp tại phường Long Tuyền, quận Bình Thủy, TP Cần Thơ. Căn nhà này không chỉ mang đến không gian sống lý tưởng mà còn được trang bị full nội thất mới hoàn thiện, sẵn sàng cho gia đình bạn vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 64m²
  • Bố trí: 1 phòng khách rộng rãi có thể đậu ô tô trong nhà, khu bếp ăn sang trọng, sân sau thoáng mát, 3 phòng ngủ tiện nghi, 2 toilet và ban công thư giãn.
  • Đặc điểm: Hướng nhà Đông Nam, lộ rộng 15m thông thương, hẻm kỹ thuật phía sau 2m, sổ hồng thổ cư hoàn công.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Đại học FPT, thuận tiện cho việc học tập của con em.
  • Cách Bệnh viện Nhi Đồng chỉ vài phút đi bộ, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho cả gia đình.
  • Gần Đại học Nam Cần Thơ, một trong những trường đại học lớn tại khu vực.
  • Chỉ mất 10 phút đến Bệnh viện SIS, tiện lợi cho nhu cầu khám chữa bệnh.
  • Đại học Y Dược cũng nằm gần đó, thuận tiện cho sinh viên theo học.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4 tỷ 299 triệu VND (có thương lượng với chủ).

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, người đi làm hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hiện đại và gần gũi với nhiều tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Liên hệ ngay với chủ để được tư vấn và xem nhà!