Nhà Lạc Long Quân Tây Hồ 61m² giá 27.7 tỷ - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Lạc Long Quân Tây Hồ 61m² giá 27.7 tỷ - Ô tô vào tận nhà

27.7 tỷ
61 m² - 454 triệu/m²

Phường Võng Thị, Quận Tây Hồ, Thành phố Hà Nội

20 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
61 m²

Tài sản nổi bật tại Tây Hồ với quy mô 8 tầng có thang máy, thiết kế tối ưu vận hành cho thuê và sở hữu vị trí gần hồ đầy tiềm năng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:61m²
  • Bố trí:Nhà 8 tầng, có thang máy, thiết kế theo mô hình căn hộ cho thuê
  • Đặc điểm:Xây mới, các tầng thoáng sáng, ánh sáng tự nhiên tốt, cách phố khoảng 50m, sổ đỏ sẵn

Tiện ích xung quanh:

  • Cách khu vực hồ Tây khoảng 30m, thuận tiện dạo bộ và thư giãn
  • Nằm gần đường Nhật Chiêu, dễ kết nối các tuyến quanh hồ Tây
  • Thuận tiện di chuyển qua trục Lạc Long Quân, kết nối nội đô nhanh chóng
  • Khu vực Võng Thị có nhu cầu thuê ở thực cao, phù hợp khai thác dòng tiền
  • Gần khu dân cư sầm uất quanh hồ, thuận tiện sinh hoạt hằng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:27.7 tỷ

Phù hợp với ai:

Phù hợp nhà đầu tư tìm sản phẩm vừa giữ tài sản tốt vừa có thể vận hành cho thuê ổn định tại khu vực Tây Hồ có nhu cầu thuê cao.

Liên hệ:

Quan tâm nhà đẹp Tây Hồ, hãy liên hệ ngay để xem thực tế và đánh giá tiềm năng khai thác.