Nhà Lạc Chính, Ba Đình 94m² giá 89 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Lạc Chính, Ba Đình 94m² giá 89 tỷ - Vị trí đắc địa kinh doanh tốt!

89 tỷ
94 m² - 947 triệu/m²

Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
94 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà tuyệt đẹp tại Lạc Chính, phường Trúc Bạch, quận Ba Đình! Đây là một bất động sản không thể bỏ qua dành cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống và kinh doanh lý tưởng ngay trung tâm Hà Nội.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 94m²
  • Bố trí: 3 tầng, 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà xây khung bê tông kiên cố, mặt tiền rộng 4,4m, dễ dàng sơn sửa theo nhu cầu.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần phố ẩm thực sầm uất, thuận tiện cho việc kinh doanh hàng quán.
  • Cách Hồ Tây chỉ vài phút di chuyển, nơi lý tưởng để thư giãn.
  • Gần các trường học, bệnh viện, và các dịch vụ tiện ích khác.
  • Đường giao thông thuận lợi, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 89 tỷ VND, có thương lượng.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình lớn hoặc nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng cho thuê, đặc biệt là cho các mô hình kinh doanh như quán cafe, nhà hàng.

Liên hệ:

Để không bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để sắp xếp một buổi xem nhà!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Lạc Chính, Phường Trúc Bạch, Quận Ba Đình, Hà Nội