Nhà Kim Mã 37m² giá 8.8 tỷ - Thiết kế hiện đại, thang máy tiện nghi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Kim Mã 37m² giá 8.8 tỷ - Thiết kế hiện đại, thang máy tiện nghi!

8.8 tỷ
37 m² - 238 triệu/m²

Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Cho thuê nhà riêng
Diện tích
37 m²

Chúng tôi tự hào giới thiệu một căn nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại tại Kim Mã, Quận Ba Đình. Với thang máy êm ái, căn nhà này không chỉ là nơi ở lý tưởng mà còn là cơ hội đầu tư sinh lời hấp dẫn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: Mỗi tầng 1 phòng rộng rãi, khép kín, có cửa sổ thoáng sáng tự nhiên
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 5.5m, thang máy hiện đại, vị trí cách ô tô 15m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Kim Mã chỉ 500m, mua sắm thuận lợi
  • Gần công viên Thủ Lệ, nơi thư giãn lý tưởng cho gia đình
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm
  • Khu vực an ninh tốt, dân trí cao, yên tĩnh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.8 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất thích hợp cho các gia đình trẻ, những ai đang tìm kiếm không gian sống kết hợp kinh doanh cho thuê căn hộ mini, văn phòng nhỏ hoặc homestay.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết và đặt lịch xem nhà.