4 ảnh
Đã copy mã tin!
- Trang chủ
- Mua Bán
- Bán nhà riêng
- Thành phố Đà Nẵng
- Quận Hải Châu
Nhà kiệt Trưng Nữ Vương Hải Châu 49m² 3.099 tỷ - Ô tô vào tận nhà
3.099 tỷ
49 m² - 63 triệu/m²
Quận Hải Châu, Thành phố Đà Nẵng
1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
49 m²
Nhà kiệt trung tâm Hải Châu 49m², gác lửng đúc 2PN, ô tô vào tận nhà và hẻm thông Lê Đình Lý, chốt nhanh không gian sống tiện nghi.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích:49m²
- Bố trí:Gác lửng đúc 2 phòng ngủ, phòng thờ, sân để xe máy/ô tô, phòng khách và bếp liền mạch
- Đặc điểm:Kiệt 408 Trưng Nữ Vương thông qua các trục chính, sổ vuông đẹp, nội thất cơ bản dễ hoàn thiện, hẻm sạch và thông thoáng
Tiện ích xung quanh:
- Gần Chợ Mới, dễ mua đồ tươi sống và tiếp cận các dịch vụ chợ truyền thống
- Trục Lê Đình Lý kết nối trực tiếp đến đường 3 Tháng 2 và Nguyễn Văn Linh, thuận tiện giao thông xe máy và ô tô
- Tiếp cận nhanh Bệnh viện Đà Nẵng và các phòng khám đa khoa trong vòng 2km
- Chỉ khoảng 1,5km tới Trung tâm hành chính quận Hải Châu nên giải quyết thủ tục giấy tờ thuận lợi
- Gần hệ thống trường công lập các cấp của Quận Hải Châu tạo điều kiện học hành cho con nhỏ
Giá và điều kiện:
- Giá bán/thuê:3.099 tỷ
Phù hợp với ai:
Gia đình nhỏ, vợ chồng trẻ hoặc chuyên gia cần chỗ ở trung tâm dễ đi lại, cũng phù hợp nhà đầu tư muốn cho thuê hẻm an toàn.
Liên hệ:
Liên hệ đội ngũ Long Các Quận để giữ lịch xem, hỗ trợ pháp lý và chốt nhanh thủ tục.
TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam
Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội