Nhà KDC Thới Nhựt 40m² giá 4.29 tỷ - Ô tô đậu | TongkhoBDS.com

Property main image
10 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà KDC Thới Nhựt 40m² giá 4.29 tỷ - Ô tô đậu

4.29 tỷ
40 m² - 107 triệu/m²

Phường An Thới, Quận Bình Thuỷ, Thành phố Cần Thơ

3 giờ trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
40 m²

Sẵn sàng ở ngay tại KDC Thới Nhựt, đường rộng 10m, ô tô đậu trước nhà thoải mái.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:40m² (4 x 10)
  • Bố trí:Phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ (WC riêng từng phòng), 2 ban công
  • Đặc điểm:DTSD 120m², hướng Tây Bắc, lộ giới 10m, khu dân cư hiện hữu

Tiện ích xung quanh:

  • Cách Đại học Y Dược Cần Thơ khoảng 800m, tiện học tập/làm việc
  • Gần Công viên An Khánh, phù hợp dạo bộ, thư giãn
  • Kế Trường Tiểu học Kim Đồng, thuận tiện đưa đón con
  • Gần Mầm non Hoa Cúc, phù hợp gia đình có trẻ nhỏ
  • Đường nội khu thông thoáng, di chuyển thuận tiện về trung tâm quận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.29 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Hợp gia đình đông người cần 4 phòng ngủ khép kín, hoặc mua ở kết hợp khai thác cho thuê nhờ vị trí gần trường học và khu tiện ích.

Liên hệ:

Quan tâm căn này, nhắn tin để nhận thông tin pháp lý, xem nhà thực tế và chốt giá tốt.