Nhà HXH Trần Văn Quang, Tân Bình - 54.6m² - 9.15 Tỷ - Sẵn Sàng Vào Ở Ngay | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà HXH Trần Văn Quang, Tân Bình - 54.6m² - 9.15 Tỷ - Sẵn Sàng Vào Ở Ngay

9.15 tỷ
54 m² - 169 triệu/m²

Phường 10, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
54 m²

Cơ hội vàng sở hữu ngay căn nhà phố tâm huyết, vị trí đắc địa tại khu vực sầm uất Quận Tân Bình! Nhà mới đẹp, thiết kế hiện đại, sẵn sàng đón chủ nhân mới.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 54.6m² (4.3m x 12.7m)
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu kiên cố, thiết kế thông minh tối ưu không gian.
  • Đặc điểm: Nhà mới xây, nội thất cao cấp, hẻm xe hơi thông thoáng, khu dân cư an ninh, dân trí cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Trần Văn Quang, dễ dàng kết nối với các tuyến đường lớn như Lý Thường Kiệt, Âu Cơ, Lạc Long Quân.
  • Gần chợ Tân Bình, thuận tiện cho việc mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày.
  • Di chuyển nhanh chóng đến sân bay Tân Sơn Nhất chỉ khoảng 10-15 phút.
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp: THPT Nguyễn Thái Bình, THCS Nguyễn Văn Khải, thuận tiện cho con em đi học.
  • Gần các tiện ích công cộng khác như công viên, siêu thị, ngân hàng, nhà hàng, quán ăn sầm uất.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.15 tỷ đồng

Phù hợp với ai:

Căn nhà lý tưởng cho các gia đình trẻ, cặp vợ chồng muốn an cư lạc nghiệp hoặc nhà đầu tư cho thuê sinh lời ổn định nhờ vị trí thuận tiện và tiềm năng phát triển của khu vực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này! Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp.