Nhà HXH Nguyễn Xí Bình Thạnh 284m² - Ô tô vào tận nhà | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà HXH Nguyễn Xí Bình Thạnh 284m² - Ô tô vào tận nhà

22.5 tỷ
284 m² - 79 triệu/m²

Phường 13, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
20 Phòng
Diện tích
284 m²

Cơ hội hiếm cho nhà đầu tư tìm mặt bằng lớn trung tâm Bình Thạnh, hẻm xe hơi Nguyễn Xí với sẵn 20 phòng trọ đang khai thác ổn định.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 284.5m²
  • Bố trí: Trệt + 1 lầu, hiện bố trí khoảng 20 phòng trọ, lối đi riêng, thuận tiện quản lý và khai thác cho thuê.
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi Nguyễn Xí, P13 Bình Thạnh, khu dân cư sầm uất, lô đất vuông vức rộng hơn 10m ngang, thích hợp xây mới căn hộ dịch vụ hoặc tòa nhà cho thuê, giá đất chỉ khoảng 79 triệu/m², thuộc nhóm rẻ trong khu vực.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư đông đúc, nhu cầu thuê phòng trọ cao, dễ lấp đầy công suất cho thuê.
  • Thuận tiện kết nối các tuyến đường lớn, di chuyển nhanh vào khu trung tâm thành phố và các quận lân cận.
  • Xung quanh có nhiều cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini, chợ và quán ăn, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.
  • Gần hệ thống trường học, khu văn phòng và dịch vụ, nguồn khách thuê đa dạng từ sinh viên đến người đi làm.
  • Khu vực an ninh tốt, hẻm sạch sẽ, xe hơi ra vào thuận lợi, phù hợp khách thuê dài hạn.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê: 22.5 tỷ (tương đương khoảng 79 triệu/m², đang khai thác khoảng 40 triệu/tháng tiền trọ).

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản diện tích lớn tại Bình Thạnh để xây căn hộ dịch vụ, tòa nhà cho thuê hoặc tiếp tục khai thác mô hình phòng trọ thu nhập ổn định, cũng phù hợp gia đình kết hợp vừa ở vừa kinh doanh cho thuê.

Liên hệ:

Quan tâm sản phẩm đất lớn hiếm có tại khu Nguyễn Xí, hãy liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, nhận phân tích dòng tiền và sắp xếp lịch xem nhà thực tế.