Nhà HXH Mễ Cốc P15 Q8 37m² giá 4.85 tỷ - Hỗ trợ vay ngân hàng! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà HXH Mễ Cốc P15 Q8 37m² giá 4.85 tỷ - Hỗ trợ vay ngân hàng!

4.85 tỷ
37 m² - 131 triệu/m²

Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
37 m²

Chính chủ cần bán gấp nhà hẻm xe hơi đường Bến Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh. Cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng trong khu dân cư hiện hữu, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ, 3 toilet, ban công rộng rãi
  • Đặc điểm: Nhà đúc bê tông cốt thép kiên cố, hẻm thông thoáng rộng 5m, xe hơi chạy vào tận nhà, cách mặt tiền chỉ 70m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bến Mễ Cốc, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học cấp 1, cấp 2 chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện Q8, đảm bảo chăm sóc sức khỏe khi cần thiết
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.850 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ, người đi làm hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm tài sản trong khu vực đang phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà đẹp này. Liên hệ ngay để được tư vấn và hỗ trợ vay ngân hàng!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Bến Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Tp Hồ Chí Minh
Tỉnh/Thành: Hồ Chí Minh