Nhà HXH Hậu Giang, Phường 4 Tân Bình, 93m² giá 14.79 tỷ - Sẵn sàng vào ở! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà HXH Hậu Giang, Phường 4 Tân Bình, 93m² giá 14.79 tỷ - Sẵn sàng vào ở!

14.79 tỷ
93 m² - 159 triệu/m²

4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
93 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà HXH tuyệt đẹp trên đường Hậu Giang, phường 4, quận Tân Bình, ngay gần sân bay Tân Sơn Nhất. Đây là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai tìm kiếm không gian sống lý tưởng, vừa ở vừa cho thuê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 93m² (4,5m x 20m)
  • Bố trí: 1 trệt 4 lầu, vuông vức, không tóp hậu, không lộ giới, không lỗi phong thủy.
  • Đặc điểm: Nhà đẹp, đang trống, thích hợp cho việc ở hoặc cho thuê với dòng tiền ổn định.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Tân Sơn Nhất, chỉ cách 10 phút di chuyển.
  • Hẻm rộng, khu vực dân trí cao, văn minh và sạch sẽ.
  • Thuận tiện di chuyển đến các trung tâm thương mại và dịch vụ xung quanh.
  • Gần trường học, bệnh viện, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14 tỷ 790 triệu VND.

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình trẻ, nhà đầu tư muốn cho thuê kiếm lời hoặc những ai muốn sở hữu một không gian sống thoải mái, tiện nghi gần trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để thương lượng trực tiếp với chủ nhà.