Nhà HXH đường số 24, P. Linh Đông, Thủ Đức 50.1m² - Tiện ích đầy đủ, giá tốt! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
11 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà HXH đường số 24, P. Linh Đông, Thủ Đức 50.1m² - Tiện ích đầy đủ, giá tốt!

5.5 tỷ
50 m² - 110 triệu/m²

Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
2 Phòng
Diện tích
50 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà đẹp tại đường số 24, phường Linh Đông, thành phố Thủ Đức. Ngôi nhà này không chỉ đáp ứng nhu cầu sinh sống mà còn mang lại sự thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 50.1m² (4m x 12.5m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lửng, 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm
  • Đặc điểm: Nhà nằm trong hẻm xe hơi, khu dân cư đông đúc, gần các trục đường lớn giúp di chuyển thuận tiện.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ mất 1 phút di chuyển đến đường Phạm Văn Đồng, vành đai 2, thuận lợi cho việc di chuyển đến các quận lân cận.
  • Gần chợ, siêu thị, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày.
  • Các trường học từ mầm non đến cấp 3 trong bán kính 1km, rất phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ.
  • Gần bệnh viện, phòng khám, đảm bảo sức khỏe cho cả gia đình.
  • Khu dân cư sầm uất, an ninh tốt, thích hợp để sống lâu dài.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.5 tỷ VND (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp với gia đình trẻ, người muốn đầu tư vào bất động sản gần trung tâm thành phố, hay những ai yêu thích không gian sống yên tĩnh nhưng vẫn đầy đủ tiện ích.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem sổ và làm việc trực tiếp với chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam