Nhà HXH Dương Quảng Hàm Gò Vấp 25m² 4.69 tỷ, sổ hồng riêng | TongkhoBDS.com

Property main image
8 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà HXH Dương Quảng Hàm Gò Vấp 25m² 4.69 tỷ, sổ hồng riêng

4.69 tỷ
25 m² - 188 triệu/m²

Phường 05, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

2 ngày trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
25 m²

Nhà hẻm xe hơi Dương Quảng Hàm (P5, Gò Vấp) diện tích gọn tối ưu, pháp lý chuẩn sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ - vào ở ngay.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:25m² (ngang 3m x dài 8.5m)
  • Bố trí:2 tầng, 3 phòng ngủ
  • Đặc điểm:Hẻm xe hơi, hẻm thông Lương Ngọc Quyến; khu dân cư hiện hữu, di chuyển thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Vincom, thuận tiện mua sắm va giai tri
  • Gan Truong Dai hoc Van Lang, phu hop gia dinh co con em hoc tap
  • Hem thong ra duong Luong Ngoc Quyen, ket noi nhanh cac tuyen duong khu Go Vap
  • Khu vuc nhieu cua hang tien loi, quan an va dich vu thiet yeu
  • Dan cu dong, an ninh, thuan tien sinh hoat hang ngay

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:4.69 tỷ (thương lượng)

Phù hợp với ai:

Phu hop gia dinh nho can nha o Go Vap de o on dinh, nguoi lam viec khu Binh Thanh - Phu Nhuan - Go Vap can di chuyen nhanh, hoac nha dau tu muon tai san phap ly ro rang de khai thac.

Liên hệ:

Quan tam can xem nha thuc te, vui long nhan tin dat lich hen de duoc ho tro xem nha va trao doi chi tiet.