Nhà HXH 9m Cộng Hòa, Hoàng Văn Thụ 97.9m² giá 13.8 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà HXH 9m Cộng Hòa, Hoàng Văn Thụ 97.9m² giá 13.8 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!

13.8 tỷ
97.9 m² - 141 triệu/m²

13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
97.9 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà HXH 9m tại khu vực sầm uất gần sân bay ga T3. Với vị trí đắc địa trên đường C1, Cộng Hòa, Hoàng Văn Thụ, ngôi nhà này không chỉ là một nơi để sống mà còn là một kênh đầu tư sinh lời vô cùng hấp dẫn trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97.9m² (5.1 x 19.8m)
  • Bố trí: Nhà thiết kế hiện đại, không lộ giới, không quy hoạch, phong thủy tốt
  • Đặc điểm: Thích hợp cho các dự án xây dựng căn hộ dịch vụ, văn phòng công ty, khu vực đang phát triển mạnh với khả năng gia tăng giá trị cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần sân bay Tân Sơn Nhất, thuận tiện di chuyển
  • Cách các trung tâm thương mại lớn chỉ 5 phút xe máy
  • Hệ thống giao thông hoàn thiện, dễ dàng kết nối với các quận lân cận
  • Vùng đất đang được quy hoạch và phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao
  • Gần các trường học, bệnh viện, chợ truyền thống, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà lý tưởng cho những ai tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp, cũng như các nhà đầu tư muốn khai thác tiềm năng từ bất động sản tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để xem nhà và thương lượng trực tiếp với chính chủ!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam