Nhà Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận - 43m² 2 Tầng, Nở Hậu, Giá 5.15 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
5 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Huỳnh Văn Bánh, Phú Nhuận - 43m² 2 Tầng, Nở Hậu, Giá 5.15 Tỷ

5.15 tỷ
43 m² - 120 triệu/m²

Phường 13, Quận Phú Nhuận, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
43 m²

Chính chủ cần bán gấp căn nhà 2 tầng nở hậu tại vị trí đắc địa đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 13, Quận Phú Nhuận. Cơ hội sở hữu tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời hấp dẫn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu đúc, gồm 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh.
  • Đặc điểm: Nhà nở hậu, hẻm 3 gác thông thoáng, khu dân cư an ninh, dễ dàng di chuyển. Đang có hợp đồng cho thuê dòng tiền ổn định 13 triệu/tháng.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay trung tâm Quận Phú Nhuận, kết nối giao thông thuận tiện.
  • Cách Chợ Phú Nhuận chỉ 500m, mua sắm nhu yếu phẩm hàng ngày dễ dàng.
  • Gần Bệnh viện Hoàn Mỹ Sài Gòn và các cơ sở y tế khác trong bán kính 2km.
  • Di chuyển nhanh chóng đến Sân bay Tân Sơn Nhất chỉ khoảng 10 phút lái xe.
  • Xung quanh có nhiều trường học các cấp, ngân hàng, siêu thị tiện lợi.
  • Hẻm thông ra nhiều tuyến đường lớn, thuận tiện đi lại.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất lý tưởng cho các gia đình nhỏ mong muốn có một nơi an cư tại trung tâm thành phố, hoặc các nhà đầu tư muốn có dòng tiền cho thuê ổn định ngay lập tức. Vị trí thuận lợi cho việc kinh doanh nhỏ hoặc làm văn phòng tại nhà.

Liên hệ:

Cơ hội đầu tư sinh lời kép không thể bỏ lỡ! Liên hệ ngay để xem nhà và nhận tư vấn chi tiết.