Nhà Huỳnh Tấn Phát Quận 7 HXH 68m² - Full Nội Thất, Sẵn Sàng Ở Ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Huỳnh Tấn Phát Quận 7 HXH 68m² - Full Nội Thất, Sẵn Sàng Ở Ngay!

7.8 tỷ
68 m² - 115 triệu/m²

Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Phòng tắm
3 Phòng
Diện tích
68 m²

Nhà HXH Huỳnh Tấn Phát Quận 7 - Sẵn Sàng Dọn Vào Ở Ngay!

Tìm kiếm một tổ ấm tiện nghi, vị trí đắc địa tại Quận 7? Ngôi nhà này trên đường Huỳnh Tấn Phát chính là lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn, với đầy đủ nội thất cao cấp và pháp lý minh bạch.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m² (4.5m x 15m)
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu đúc kiên cố, 3 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, phòng khách rộng rãi, bếp thông thoáng.
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi thông thoáng, xe hơi ngủ trong nhà. Nhà full nội thất cao cấp, thiết kế hiện đại, dọn vào ở ngay.

Tiện ích xung quanh:

  • Cây xăng ngay đầu hẻm, thuận tiện di chuyển.
  • Gần Khu Chế Xuất Tân Thuận, lý tưởng cho người làm việc tại đây.
  • Chỉ 5 phút di chuyển đến Quận 4 và Khu Đô Thị Phú Mỹ Hưng sầm uất.
  • Dễ dàng kết nối với Cầu Phú Mỹ, giao thông thuận tiện.
  • Nằm kế bên đường Trần Trọng Cung, khu vực kinh doanh sầm uất.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.8 tỷ đồng (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này cực kỳ phù hợp với các gia đình trẻ, chuyên gia hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư tiện nghi, gần nơi làm việc và dễ dàng kết nối với các khu vực trung tâm thành phố. Pháp lý sổ hồng hoàn công đầy đủ, sẵn sàng giao dịch.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà đẹp với pháp lý sạch và vị trí tuyệt vời. Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết và xem nhà trực tiếp!