Nhà Hương Lộ 3, Bình Tân 106m² - Cơ hội sở hữu siêu phẩm ngay AEON Tân Phú chỉ 8.099 tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hương Lộ 3, Bình Tân 106m² - Cơ hội sở hữu siêu phẩm ngay AEON Tân Phú chỉ 8.099 tỷ!

8.099 tỷ
106 m² - 76 triệu/m²

Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
3 Phòng
Diện tích
106 m²

Khám phá siêu phẩm nhà phố Hương Lộ 3, nơi bạn có cơ hội sống trong không gian hiện đại, an ninh và thuận tiện chỉ cách AEON Mall Tân Phú vài bước chân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 106m²
  • Bố trí: 2 tầng, 3 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà trong khu dân cư hiện hữu, xây mới 5 tầng + sân thượng, hẻm xe tải 6m thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần AEON Mall Tân Phú, mua sắm và giải trí thuận tiện
  • Hệ thống trường học, bệnh viện, chợ gần kề
  • Đường Hương Lộ 3 giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực an ninh, yên tĩnh, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.099 tỷ

Phù hợp với ai:

Nhà lý tưởng cho các gia đình tìm kiếm không gian sống hiện đại, tiện nghi với môi trường an toàn, gần gũi với thiên nhiên và tất cả tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà này! Liên hệ ngay để xem nhà và nhận thêm thông tin chi tiết!