Nhà Hương Lộ 2 Bình Tân 55m² ô tô vào nhà chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hương Lộ 2 Bình Tân 55m² ô tô vào nhà chính chủ

5.18 tỷ
55 m² - 94 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
55 m²

Nhà căn góc hẻm xe hơi Hương Lộ 2, thiết kế 1 trệt 1 lầu thoáng sáng, dọn vào ở ngay, lý tưởng cho gia đình tìm chốn an cư tại Bình Tân.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:55m²
  • Bố trí:Nhà 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, ngang khoảng 5,5m dài 10m, căn góc 2 mặt thoáng.
  • Đặc điểm:Hẻm xe hơi thông, khu dân cư an ninh, nhà xây chắc chắn, ánh sáng tự nhiên tốt, phù hợp gia đình nhỏ.

Tiện ích xung quanh:

  • Khu vực dân cư sầm uất, xung quanh có đầy đủ cửa hàng tiện lợi, siêu thị mini và quán ăn phục vụ nhu cầu hằng ngày.
  • Thuận tiện cho gia đình có con nhỏ nhờ gần các trường học các cấp và khu vui chơi thiếu nhi trong khu vực.
  • Dễ dàng kết nối ra các trục đường lớn, thuận lợi di chuyển đến trung tâm và các quận lân cận.
  • Khu vực phát triển với nhiều dịch vụ thiết yếu như chợ, phòng khám, ngân hàng, đáp ứng tốt nhu cầu sinh hoạt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:5.18 tỷ

Phù hợp với ai:

Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc vợ chồng mới cưới muốn sở hữu nhà riêng hẻm xe hơi tại Bình Tân, cần không gian sống thoáng đãng, tiện đi lại và thuận tiện sinh hoạt; cũng phù hợp với khách mua để cho thuê hoặc đầu tư giữ tiền lâu dài.

Liên hệ:

Liên hệ ngay để được tư vấn chi tiết, nhận thêm hình ảnh thực tế và sắp xếp lịch xem nhà trực tiếp trong thời gian sớm nhất.