Nhà Hòa Minh 70m² giá 7.65 tỷ - Gần biển, đầy đủ tiện nghi! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
12 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hòa Minh 70m² giá 7.65 tỷ - Gần biển, đầy đủ tiện nghi!

7.65 tỷ
70 m² - 109 triệu/m²

Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
70 m²

Khám phá căn nhà đẹp tại Hòa Minh, Đà Nẵng! Với diện tích 70m² (5x14m) hướng Đông Bắc, căn nhà này mang đến không gian sống lý tưởng với đầy đủ công năng. Thiết kế thông minh với sân trước để xe, 4 phòng ngủ và 4 phòng tắm, nội thất đầy đủ tiện nghi như hình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 70m²
  • Bố trí: 4 phòng ngủ, 4 phòng tắm
  • Đặc điểm: Sân trước để xe, nội thất full bộ

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển đẹp vài phút đi bộ
  • Gần trường học các cấp, thuận tiện cho việc học hành của trẻ
  • Đường Hòa Minh 14 là tuyến đường chính, dễ dàng di chuyển đến trung tâm Đà Nẵng
  • Gần các cửa hàng tiện lợi và chợ Hòa Minh, phục vụ nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Cộng đồng dân cư thân thiện, môi trường sống yên tĩnh, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.650 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với gia đình đông người hoặc những ai yêu thích không gian sống gần gũi với thiên nhiên, tiện nghi đầy đủ và dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt vời này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp.