Nhà Hòa Hưng, Quận 10, Diện tích 42m2, Giá 2.36 tỷ - Cơ hội sở hữu ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hòa Hưng, Quận 10, Diện tích 42m2, Giá 2.36 tỷ - Cơ hội sở hữu ngay!

2.36 tỷ
42 m² - 56 triệu/m²

13, 10, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
42 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà tuyệt đẹp tại đường Hòa Hưng, Quận 10! Với vị trí thuận lợi và thiết kế hợp lý, đây chính là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 42m² (3,7 x 11,3m)
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 3 phòng ngủ, 2WC
  • Đặc điểm: Nhà thiết kế hiện đại, không gian sống thoải mái, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường Tiểu học Lê Thị Riêng, thuận tiện cho con em đi học.
  • Cách chợ Hòa Hưng khoảng 500m, dễ dàng mua sắm hàng ngày.
  • Trung tâm thương mại Vincom Lê Thánh Tôn chỉ 10 phút di chuyển.
  • Gần bệnh viện Hòa Hảo, đảm bảo chăm sóc sức khỏe cho gia đình.
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 2.360 triệu VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp cho các gia đình đang tìm kiếm một không gian sống an toàn và tiện nghi, hoặc nhà đầu tư muốn sinh lời từ bất động sản tại khu vực trung tâm.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!