Nhà Hòa Bình, Hai Bà Trưng 47m² giá 19 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh tốt! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hòa Bình, Hai Bà Trưng 47m² giá 19 tỷ - Vị trí đắc địa, kinh doanh tốt!

19 tỷ
47 m² - 404 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
47 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu một căn nhà đắc địa tại Hòa Bình, Hai Bà Trưng! Căn nhà này không chỉ phù hợp để ở mà còn lý tưởng cho việc kinh doanh với thiết kế hiện đại, nằm trong khu phố sầm uất, ngõ rộng như phố.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m²
  • Bố trí: Tầng 1: Kinh doanh, phòng khách, bếp; Tầng 2, 3: Mỗi tầng 2 phòng ngủ và WC; Tầng 4: Phòng thờ, sân phơi
  • Đặc điểm: Nhà dân xây, chắc chắn, ô tô tránh nhau, mặt tiền 4.2m, sổ đỏ chính chủ, nở hậu.

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ 50m ra phố Minh Khai, dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường lớn như Đền Lừ, Tam Trinh, Mai Động, Tân Mai.
  • Gần nhiều trường học như Đại học Bách Khoa, Việt Nam Ba Lan, Kinh Tế Quốc Dân.
  • Tiện lợi với các dịch vụ y tế tại Bệnh viện Bạch Mai và các bệnh viện lớn khác.
  • Hàng xóm thân thiện, khu phố đông đúc, dân trí cao, an ninh tốt.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với những gia đình muốn tìm kiếm một không gian sống tiện nghi, hoặc những nhà đầu tư cần một vị trí kinh doanh lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội