Nhà Hiệp Thành 26 Thủ Dầu Một 83m² 6,69 tỷ - Chính chủ | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hiệp Thành 26 Thủ Dầu Một 83m² 6,69 tỷ - Chính chủ

6.69 tỷ
83 m² - 81 triệu/m²

Phường Hiệp Thành, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
5 Phòng
Diện tích
83 m²

Nhà Hiệp Thành 26 thiết kế linh hoạt, ô tô đậu cửa, sẵn sàng đón chủ mới gia đình đông người.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:83m²
  • Bố trí:Trệt lửng 2 lầu, 4PN, 5WC, phòng thờ riêng
  • Đặc điểm:Mái đúc bê tông, hướng Bắc, đường 5,5m, xe hơi đậu cửa

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hiệp Thành, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Trường học các cấp trên đường Hiệp Thành, thuận tiện đưa đón
  • Bến xe buýt Hiệp Thành cách vài bước, kết nối nhanh Thủ Dầu Một
  • Công viên phường Hiệp Thành làm điểm vui chơi cuối tuần
  • Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương và hệ thống phòng khám khu vực trong tầm tay

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:6,69 tỷ

Phù hợp với ai:

Gia đình nhiều thế hệ cần không gian riêng tư, chủ đầu tư muốn dòng tiền cho thuê dài hạn hoặc nhóm khách cần nhà đầy đủ tiện nghi.

Liên hệ:

Liên hệ sớm để xếp lịch xem nhà và chốt nhanh ưu thế thị trường.