Nhà hẻm XH 5M Hương Lộ 2, Bình Tân 43m² giá 4.48 tỷ - Gần chợ Bốn Xã | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm XH 5M Hương Lộ 2, Bình Tân 43m² giá 4.48 tỷ - Gần chợ Bốn Xã

4.48 tỷ
43 m² - 104 triệu/m²

Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
43 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng tại hẻm XH 5M đường Hương Lộ 2, phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân. Với diện tích 43m² và thiết kế 1 lầu, căn nhà này sẽ là tổ ấm tuyệt vời cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: 1 tầng, không gian thông thoáng
  • Đặc điểm: Nhà còn mới, nội thất cơ bản, hướng Nam

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bốn Xã chỉ cách 100m, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Siêu thị và cửa hàng tiện lợi xung quanh, phong phú sự lựa chọn
  • Trường học các cấp ngay gần, thuận lợi cho con em đi học
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, yên tĩnh
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.48 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà này phù hợp với các gia đình trẻ, những người đang tìm kiếm không gian sống an toàn, tiện nghi và gần gũi với các tiện ích xã hội.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!