Nhà hẻm xe tải Hồ Văn Huê 79m² giá 16.8 tỷ - An ninh, sạch sẽ, vào ở ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe tải Hồ Văn Huê 79m² giá 16.8 tỷ - An ninh, sạch sẽ, vào ở ngay!

16.8 tỷ
79 m² - 213 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

6 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
79 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu một căn nhà tuyệt vời tại hẻm xe tải đường Hồ Văn Huê, Phường 9, Quận Phú Nhuận. Đây là một lựa chọn lý tưởng để an cư với đầy đủ tiện nghi và không gian sống thoải mái!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79m² (5m x 16m)
  • Bố trí: Kết cấu 4 tầng, thiết kế thông thoáng, phù hợp cho gia đình đông thành viên
  • Đặc điểm: Nhà mới, vào ở ngay, hẻm an ninh, xe hơi quay đầu thoải mái, sạch sẽ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Phú Nhuận, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ từ 1-2km, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Gần các ngân hàng, siêu thị, và các dịch vụ tiện ích khác
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.8 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Căn nhà này rất phù hợp với các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng, đầy đủ tiện nghi và giao thông thuận lợi tại trung tâm thành phố.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà mơ ước này!