Nhà hẻm xe tải 37m² Trương Phước Phan, Bình Tân giá 1.9 tỷ - Vị trí đẹp gần chợ! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe tải 37m² Trương Phước Phan, Bình Tân giá 1.9 tỷ - Vị trí đẹp gần chợ!

1.9 tỷ
37 m² - 51 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Thành phố Hồ Chí Minh

3 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
1 Phòng
Phòng tắm
1 Phòng
Diện tích
37 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà hẻm xe tải tuyệt vời tại Trương Phước Phan, Bình Tân! Với vị trí thuận lợi, căn nhà này là lựa chọn lý tưởng cho gia đình bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lửng, 1 phòng ngủ, 1 WC, phòng khách và bếp, có thể cải tạo thêm 1 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Hẻm 7m xe tải, vị trí đẹp, sát chợ Bình Trị, gần trường THCS Bình Trị Đông, thuận tiện di chuyển đến các quận trung tâm

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Trị, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THCS Bình Trị Đông chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến các quận trung tâm qua các tuyến đường lớn
  • Hẻm rộng rãi, phù hợp cho xe tải ra vào thoải mái

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 1.9 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Căn nhà thích hợp cho gia đình nhỏ, các cặp đôi trẻ hoặc nhà đầu tư muốn cho thuê với mức giá ổn định.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này!