Nhà hẻm xe tải 34m² Tỉnh lộ 10, Bình Trị Đông chỉ 3.2 tỷ - An ninh và yên tĩnh! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe tải 34m² Tỉnh lộ 10, Bình Trị Đông chỉ 3.2 tỷ - An ninh và yên tĩnh!

3.2 tỷ
34 m² - 94 triệu/m²

Phường Bình Trị Đông, Quận Bình Tân, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
2 Phòng
Diện tích
34 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu ngôi nhà hẻm xe tải tại Tỉnh lộ 10, phường Bình Trị Đông, quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh. Với giá chỉ 3.2 tỷ, đây là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn với không gian sống lý tưởng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 34m²
  • Bố trí: 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà hẻm xe tải, khu dân cư yên tĩnh, an ninh tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Bình Trị Đông, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Chỉ cách trường học các cấp khoảng 1km, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các trục đường chính, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các quận lân cận
  • Khu vực an ninh, phù hợp cho cuộc sống gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.2 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này rất phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc những ai đang tìm kiếm một không gian sống yên tĩnh, an toàn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem nhà thực tế.