Nhà Hẻm Xe Hơi Vạn Kiếp, Bình Thạnh - 81m² Nở Hậu, 5 Tầng, Giảm 1 Tỷ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hẻm Xe Hơi Vạn Kiếp, Bình Thạnh - 81m² Nở Hậu, 5 Tầng, Giảm 1 Tỷ!

10.9 tỷ
81 m² - 135 triệu/m²

Phường 03, Quận Bình Thạnh, Thành phố Hồ Chí Minh

2 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
81 m²

Nhà đẹp nở hậu 7m, hẻm xe hơi 5m ngay Vạn Kiếp - Phan Xích Long, Bình Thạnh, chỉ còn 11.9 tỷ! Cơ hội sở hữu bất động sản vị trí vàng, tiềm năng khai thác dòng tiền cực tốt.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81m² (4.06 x 18m)
  • Bố trí: Trệt + 1 lầu (hiện trạng sử dụng tốt)
  • Đặc điểm: Ngang 4m, nở hậu 7m đón tài lộc, được phép xây 5 tầng, hẻm xe hơi 5m thông thoáng, xe đậu cửa.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm ngay khu vực Vạn Kiếp - Phan Xích Long sầm uất, giáp ranh Quận 1, giao thông thuận tiện.
  • Gần các tuyến đường huyết mạch, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố.
  • Khu vực tập trung nhiều tiện ích dịch vụ, nhà hàng, quán ăn, cửa hàng tiện lợi.
  • Gần các trường học các cấp, bệnh viện, ngân hàng và các tiện ích công cộng khác.
  • Tiềm năng phát triển căn hộ dịch vụ (CHDV) hoặc tòa nhà văn phòng khai thác dòng tiền hiệu quả.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11.9 tỷ (Đã giảm 1 tỷ so với giá gốc, có thương lượng thêm)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội đầu tư lý tưởng cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm bất động sản có vị trí đắc địa tại Bình Thạnh, với tiềm năng khai thác dòng tiền ổn định từ việc cho thuê căn hộ dịch vụ hoặc kinh doanh.

Liên hệ:

Sở hữu ngay căn nhà vị trí vàng với sổ hồng riêng, sẵn sàng công chứng. Liên hệ để nhận thêm thông tin chi tiết và thương lượng giá tốt nhất!