Nhà Hẻm Xe Hơi Tránh Lý Chính Thắng Q3 - 45m² - 9.5 Tỷ - Sẵn Sàng Xây Mới | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hẻm Xe Hơi Tránh Lý Chính Thắng Q3 - 45m² - 9.5 Tỷ - Sẵn Sàng Xây Mới

9,5 tỷ
45 m² - 211 triệu/m²

Phường 9 (cũ), Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

1 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
45 m²

Chính chủ chào bán nhà hẻm xe hơi Lý Chính Thắng, Quận 3 - Cơ hội đầu tư sinh lời

Sở hữu ngay căn nhà hẻm xe hơi tránh, thẳng một trục tại vị trí đắc địa bậc nhất Quận 3. Với diện tích 45m² và pháp lý sổ hồng chính chủ, đây là lựa chọn lý tưởng để xây mới, an cư hoặc đầu tư khai thác dòng tiền CHDV hiệu quả.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 45m²
  • Bố trí: Nhà cấp 4 hiện trạng, sẵn sàng xây dựng mới theo ý tưởng.
  • Đặc điểm: Hẻm xe hơi tránh rộng rãi, thông thoáng, ô tô vào tận nhà. Vị trí cực đẹp, cách mặt tiền Hoàng Sa chỉ 50m. Khu vực trung tâm, dân trí cao, an ninh tốt.

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt tiền đường Hoàng Sa 50m, dễ dàng kết nối giao thông.
  • Liền kề Quận 1, Quận 3, Phú Nhuận, thuận tiện di chuyển đến mọi khu vực trung tâm thành phố.
  • Gần các trường học uy tín như THPT Marie Curie, THCS Lý Chính Thắng.
  • Dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng: Chợ Tân Định, siêu thị, nhà hàng, quán cà phê sầm uất.
  • Di chuyển nhanh chóng đến Bệnh viện Đa khoa Quốc tế Vinmec Sài Gòn.
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.5 tỷ VND (Chính chủ chào bán, thương lượng)

Phù hợp với ai:

Cơ hội vàng cho nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản trung tâm với tiềm năng sinh lời cao, đặc biệt là xây dựng căn hộ dịch vụ (CHDV) cho thuê. Đồng thời, đây cũng là lựa chọn an cư lý tưởng cho gia đình muốn tìm một không gian sống tiện nghi, an ninh và kết nối giao thông thuận lợi.