Nhà Hẻm Xe Hơi Phan Xích Long, Phú Nhuận 90m² - Giá Chỉ 6.69 Tỷ - Đầu Tư Sinh Lời | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà Hẻm Xe Hơi Phan Xích Long, Phú Nhuận 90m² - Giá Chỉ 6.69 Tỷ - Đầu Tư Sinh Lời

6.69 tỷ
40 m² - 167 triệu/m²

Phường 2 (cũ), Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
40 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm nhà phố tại Hẻm xe hơi Phan Xích Long, Phường 2, Quận Phú Nhuận! Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoặc kinh doanh lý tưởng ngay giữa trung tâm Sài Gòn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lầu, 1 gác lửng
  • Đặc điểm: Tiện ở, mở văn phòng, kinh doanh online, không gian yên tĩnh.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần bờ kè Trường Sa, chỉ vài bước chân từ nhà
  • Chỉ 3 phút di chuyển đến Quận 1, 5 phút đến Quận 3, 8 phút đến sân bay
  • Khu vực sầm uất với nhiều thương hiệu cao cấp, thiên đường ẩm thực và mua sắm
  • Hẻm xe hơi VF3, rộng rãi, thuận tiện cho việc di chuyển

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.69 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn hoàn hảo cho những gia đình muốn sống giữa trung tâm nhưng vẫn có không gian xanh để thư giãn, hoặc cho các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời từ việc kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn nhà lý tưởng này, hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Đường Phan Xích Long, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh