Nhà hẻm xe hơi Phan Xích Long, Phú Nhuận 32m² giá 8.679 tỷ - Sẵn sàng ở ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Nhà hẻm xe hơi Phan Xích Long, Phú Nhuận 32m² giá 8.679 tỷ - Sẵn sàng ở ngay!

8.679 tỷ
32 m² - 271 triệu/m²

Quận Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Phòng ngủ
4 Phòng
Phòng tắm
4 Phòng
Diện tích
32 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu ngôi nhà lý tưởng tại khu vực Phan Xích Long, Phú Nhuận, nơi được mệnh danh là khu VIP của thành phố Hồ Chí Minh. Với hẻm rộng rãi và chỉ cách mặt tiền đường lớn 10m, ngôi nhà này là lựa chọn hoàn hảo cho gia đình bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 32m²
  • Bố trí: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu và sân thượng
  • Đặc điểm: 4 phòng ngủ, 4 WC, tổng diện tích sử dụng 107m² (diện tích thực tế: 120m²)

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách đường lớn Phùng Văn Cung 10m, thuận tiện di chuyển
  • Cách mặt tiền Phan Xích Long 100m, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ
  • Gần các quán café, nhà hàng nổi tiếng, phục vụ nhu cầu ăn uống và giải trí
  • Vị trí an ninh, yên tĩnh, lý tưởng cho gia đình
  • Gần các trường học, bệnh viện, và các tiện ích khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 8.679 triệu VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Ngôi nhà này phù hợp với những gia đình đang tìm kiếm một không gian sống rộng rãi, tiện nghi tại một trong những khu vực đắc địa nhất của quận Phú Nhuận.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu ngôi nhà mơ ước này!